ข่าวสารและกิจกรรม นักเรียน-นักศึกษา จัดบูธงานนิทรรศการ “นวัตกรรมสิ่งประดิษฐ์เพื่อคนพิการ” ปุณณฐา 27 มกราคม 2023 วันศุกร์ที่ 27 มกราคม 2566 นายสุชาติ ชาติวรรณ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก เข้าร่วมงาน”งานวันคนพิการสากลจังหวัดพิษณุโลก ประจำปีการศึกษา 2565 โดยนำคณะครู นักเรียน-นักศึกษา ร่วมงานจัดบูธนิทรรศการ “นวัตกรรมสิ่งประดิษฐ์เพื่อคนพิการ” ณ บริเวณหน้าศาลาประชาคม ศาลาการจังหวัดพิษณุโลก Continue Reading Previous: พิธีรับพระราชทานเครื่องราชอิสริยาภรณ์ชั้นต่ำกว่าสายสะพายและเหรียญ จักรพรรดิมาลา ประจำปี 2563และประจำปี 2564Next: ยินดีต้อนรับ Related Stories นักศึกษาที่จบ “รอบซัมเมอร์ 2566 ข่าวด่วน นักเรียน-นักศึกษา เรื่องเด่น นักศึกษาที่จบ “รอบซัมเมอร์ 2566 2 กรกฎาคม 2024 กำหนดการถ่ายรูปทำบัตรนักเรียน นักศึกษา ปวช.1 และปวส.1 ประจำปีการศึกษา 2567 ณ อาคารวิทยบริการชั้น 1 วิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก ข่าววิทยาลัย นักเรียน-นักศึกษา เรื่องเด่น กำหนดการถ่ายรูปทำบัตรนักเรียน นักศึกษา ปวช.1 และปวส.1 ประจำปีการศึกษา 2567 ณ อาคารวิทยบริการชั้น 1 วิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก 1 กรกฎาคม 2024 เผยแพร่บทคัดย่อโครงงานวิทยาศาสตร์อาชีวศึกษา ประจำปีพุทธศักราช 2567 นักเรียน-นักศึกษา ผลงานทางวิชาการ เรื่องเด่น เผยแพร่บทคัดย่อโครงงานวิทยาศาสตร์อาชีวศึกษา ประจำปีพุทธศักราช 2567 24 มิถุนายน 2024