![](https://www.pltc.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/www-2023-11-22_13-30-06_013736.jpg)
กำหนดจัดกิจกรรมในวันที่ 22 พฤศจิกายน 2566
ตั้งแต่เวลา 08.30 น. เป็นต้นไป ณ วัดท่ามะขาม หมู่ที่ 7 ตำบลไผ่ล้อม
อำเภอบางกระทุ่ม จังหวัดพิษณุโลกจังหวัดพิษณุโลก ได้จัดกิจกรรม “หน่วยบำบัดทุกข์ บำรุงสุข สร้างรอยยิ้มให้ประชาชน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567” โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อเสริมสร้างความสัมพันธ์อันดีระหว่างหน่วยงานราชการองค์กรภาคเอกชน และประชาชนรวมทั้งมอบสิ่งของเครื่องอุปโภคบริโภคตามความเหมาะสม
![](https://www.pltc.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/www-2023-11-22_13-30-47_491480-1024x768.jpg)
นายเอกลักษณ์ เกิดพรม หัวหน้างานโครงการพิเศษและบริการชุมชน (FIX IT)
จากวิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก นำนักเรียน แผนกวิชาชีพช่างยนต์ เข้าร่วมโครงการครั้งนี้
![](https://www.pltc.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/www-2023-11-22_13-30-57_262546-1024x768.jpg)
![](https://www.pltc.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/www-2023-11-22_13-31-14_602811-1024x768.jpg)
![](https://www.pltc.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/www-2023-11-22_13-31-30_264808-1024x768.jpg)