![](https://www.pltc.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/www-2023-11-29_18-05-22_262323.png)
วันพุธ ที่ 29พฤศจิกายน 2566 เวลา 15.00 น.
ณ ห้องประชุม Smart Classroom วิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก
“นายสุชาติ ชาติวรรณ” เปิดประชุมผ่านระบบ zoom ร่วมกับสถาบันอาชีวศึกษาระภาคเหนือ เตรียมความพร้อม การจัดการแข่งขันทักษะวิชาชีพทักษะพื้นฐานและทักษะวิชาชีพหลักสูตรระยะสั้น อาชีวศึกษาระดับภาค ภาคเหนือ ครั้งที่ 35 ประจำปีการศึกษา 2566
![](https://www.pltc.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/www-2023-11-29_18-08-13_796846-1024x683.jpg)
ทักษะงานเชื่อม ระดับ ปวช . และ ปวส. โดย วิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลกเป็นเจ้าภาพการแข่งขัน ในระหว่างวันที่ 11- 15 ธันวาคม 2566 ณ อ.แม่สอด จ.ตาก
![](https://www.pltc.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/www-2023-11-29_18-13-40_328872-1024x683.jpg)
“นางสาวภัทรปภา อินทะจันทร์”
รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ
ร่วมเปิดประชุม พร้อมด้วยคณะครู สาขาวิชาช่างเชื่อมโลหะ วิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลกเข้าร่วมสรุปผลความพร้อมครั้งนี้
![](https://www.pltc.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/www-2023-11-29_18-15-23_235696-1024x683.jpg)
![](https://www.pltc.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/www-2023-11-29_18-15-41_482819-1024x683.jpg)
![](https://www.pltc.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/www-2023-11-29_18-15-51_142298-1024x683.jpg)
![](https://www.pltc.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/www-2023-11-29_18-16-07_302514-1024x683.jpg)
![](https://www.pltc.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/www-2023-11-29_18-16-23_865224-1024x683.jpg)