![](https://www.pltc.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/www-2024-02-05_09-46-29_399387.jpg)
วันศุกร์ ที่ 2 กุมภาพันธ์ 2567 คณะกรรมการดำเนินงานองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทยวิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก ในการศึกษาดูงานการดำเนินงานของชมรม TO BE NUMBER ONE และองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทยวิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ ณ วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์
![](https://www.pltc.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/www-2024-02-05_09-17-23_020592-1024x684.jpg)
![](https://www.pltc.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/www-2024-02-05_09-27-42_154129-1024x684.jpg)
นายอัธฌาย์นัน สงวนวงศ์
หัวหน้างานฝ่ายกิจกรรมนักเรียน นักศึกษา
และ นายกัมพล แสนโสภณ
ครูที่ปรึกษา องค์การฯ วิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก
นำคณะกรรมการดำเนินงานองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทยวิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก
เข้าศึกษาดูงานครั้งนี้
![](https://www.pltc.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/www-2024-02-05_09-27-33_430390-1024x684.jpg)
![](https://www.pltc.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/www-2024-02-05_09-38-30_989061.jpg)
คณะกรรมการดำเนินงานองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทยวิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก ขอขอบคุณ. ดร.ปรีชา ภู่สมบัติขจร ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ และฝ่ายบริหาร นายพิธยาธรณ์ แจ่มศรี รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา นายวรากร โชติสีนิล หัวหน้างานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา นางสาวปัทมา รอดพิทักษ์ ครูที่ปรึกษาองค์การนักวิชาชีพฯ พร้อมด้วยนักเรียนนักศึกษา ชมรมTo Be Number One ที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดี
![](https://www.pltc.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/www-2024-02-05_09-28-19_763127-1024x684.jpg)
![](https://www.pltc.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/www-2024-02-05_09-29-12_282648-1024x684.jpg)
![](https://www.pltc.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/www-2024-02-05_09-29-22_720937-1024x684.jpg)
![](https://www.pltc.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/www-2024-02-05_09-29-51_817940-1024x684.jpg)
![](https://www.pltc.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/www-2024-02-05_09-30-07_342100-1024x684.jpg)
![](https://www.pltc.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/www-2024-02-05_09-30-18_464849-1024x684.jpg)
![](https://www.pltc.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/www-2024-02-05_09-30-26_138071-1024x684.jpg)
![](https://www.pltc.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/www-2024-02-05_09-30-36_143142-1024x684.jpg)
![](https://www.pltc.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/www-2024-02-05_09-30-44_410845-1024x684.jpg)
![](https://www.pltc.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/www-2024-02-05_09-31-08_055906-1024x684.jpg)
![](https://www.pltc.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/www-2024-02-05_09-31-15_416038-1024x684.jpg)
![](https://www.pltc.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/www-2024-02-05_09-31-23_681770-1024x684.jpg)
![](https://www.pltc.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/www-2024-02-05_09-31-32_613065-1024x684.jpg)
![](https://www.pltc.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/www-2024-02-05_09-31-44_472946-1024x684.jpg)
![](https://www.pltc.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/www-2024-02-05_09-32-05_510163-1024x684.jpg)
![](https://www.pltc.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/www-2024-02-05_09-32-31_370316-1024x684.jpg)
![](https://www.pltc.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/www-2024-02-05_09-32-45_859702-1024x684.jpg)