![](https://www.pltc.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/www-2024-02-27_17-50-53_801582.jpg)
![](https://www.pltc.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/www-2024-02-27_17-48-38_571499-1024x683.jpg)
วันพุธที่ 24 มกราคม 2567 เวลา 09.00 น.
ณ ห้องประชุมสำนักงาน สกสค.จังหวัดพิษณุโลก
“นายชาย มะลิลา” ผู้อำนวยการสำนักงาน สกสค.จังหวัดพิษณุโลก เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการ สกสค.จังหวัดพิษณุโลก เพื่อรับทราบผลการดำเนินงานกิจการ ช.พ.ค. – ช.พ.ส. ของสำนักงาน และพิจารณามีมติในเรื่องที่เกี่ยวข้อง รวมทั้ง มีการมอบรางวัลพระพฤหัสบดีของสำนักงานคณะกรรมการ สกสค.
![](https://www.pltc.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/www-2024-02-27_17-50-27_409922-1024x683.jpg)
“นายสุชาติ ชาติวรรณ” ปฎิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการสำนักอาชีวศึกษาจังหวัดพิษณุโลก เข้าร่วมประชุมครั้งนี้ เพื่อรับทราบผลการดำเนินงานกิจการ ช.พ.ค. – ช.พ.ส. ของสำนักงาน และพิจารณามีมติในเรื่องที่เกี่ยวข้อง
![](https://www.pltc.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/www-2024-02-27_17-50-41_444554-1024x683.jpg)