ข่าวสารและกิจกรรม นักเรียน-นักศึกษา การฉีดวัคซีนป้องกันเชื้อไวรัสโควิด-19 กระตุ้นเข็ม 3(วันที่3) ปุณณฐา 12 พฤษภาคม 2022 วันพฤหัสบดีที่ 12 พฤษภาคม 2565 วิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลกในนามอาชีวศึกษาจังหวัดพิษณุโลก เป็นเจ้าภาพอำนวยความสะดวกและจัดสถานที่ดำเนินการฉีดวัคซีนป้องกันเชื้อไวรัสโควิด-19 กระตุ้นเข็ม 3 ให้กับนักเรียน-นักศึกษา ที่สังกัดอาชีวศึกษาจังหวัดพิษณุโลกทั้งหมด เพื่อเป็นการเตรียมความพร้อมในการเปิดภาคเรียนที่ 1 /2565 โดยมีคณะครู-อาจารย์ และทีมงานฝ่ายปกครอง คอยดูแลอำนวยความสะดวก ให้กับนักเรียน-ศึกษา ณ โดมวิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก Continue Reading Previous: การฉีดวัคซีนป้องกันเชื้อไวรัสโควิด-19 กระตุ้นเข็ม 3(วันที่ 2)Next: ประกาศผลการคัดเลือกบุคคล เพื่อบรรจุเป็นลูกจ้างชั่วคราว(เจ้าหน้าที่งานทะเบียน) Related Stories นักศึกษาที่จบ “รอบซัมเมอร์ 2566 ข่าวด่วน นักเรียน-นักศึกษา เรื่องเด่น นักศึกษาที่จบ “รอบซัมเมอร์ 2566 2 กรกฎาคม 2024 กำหนดการถ่ายรูปทำบัตรนักเรียน นักศึกษา ปวช.1 และปวส.1 ประจำปีการศึกษา 2567 ณ อาคารวิทยบริการชั้น 1 วิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก ข่าววิทยาลัย นักเรียน-นักศึกษา เรื่องเด่น กำหนดการถ่ายรูปทำบัตรนักเรียน นักศึกษา ปวช.1 และปวส.1 ประจำปีการศึกษา 2567 ณ อาคารวิทยบริการชั้น 1 วิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก 1 กรกฎาคม 2024 เผยแพร่บทคัดย่อโครงงานวิทยาศาสตร์อาชีวศึกษา ประจำปีพุทธศักราช 2567 นักเรียน-นักศึกษา ผลงานทางวิชาการ เรื่องเด่น เผยแพร่บทคัดย่อโครงงานวิทยาศาสตร์อาชีวศึกษา ประจำปีพุทธศักราช 2567 24 มิถุนายน 2024